1. Ko ana iya wanke shi
Ana yin gyare-gyaren rigar da kyawawan yadudduka waɗanda ba a saka ba bayan haifuwa da haifuwa, kuma kayan da ba a saka ba ba za su iya bazuwa a bayan gida ba.Takardar bayan gida da aka jika ta ƙunshi ɓangaren litattafan almara na itace, wanda za'a iya rushewa a bayan gida da magudanar ruwa.
2. Ko ƙimar PH ta dace da amfani mai zaman kansa
Takardar rigar bayan gida mai inganci ta wuce "gwajin mucosal na farji".PH yana da rauni acidic kuma ba zai rushe ma'aunin acid-tushe na jikin mutum ba.Ya dace da mutanen da ke da sassa na sirri masu mahimmanci.Girke-girke na yau da kullun ba sa buƙatar wucewa "gwajin mucosa na farji" don tallata, kuma babu tabbacin ma'aunin PH na sassa masu zaman kansu, kuma ba su dace da amfani na dogon lokaci ba.
3. iyawar haifuwa
Rigar takarda bayan gida yana da ƙarfin haifuwa mai ƙarfi, gami da Escherichia coli, Staphylococcus aureus da Candida albicans.Ba a kashe shi ta hanyar sinadarai ta hanyar fungicides, amma ana goge shi ta jiki, wanda ke da laushi kuma ba mai ban haushi ba.Shafa na yau da kullun ba su da ikon haifuwa.Hatta shafaffu na musamman na haifuwa ana ba su haifuwar sinadarai irin su barasa, wanda zai haifar da fushi ga masu fama da fata.
4. Abun ciki na ruwa
Abubuwan da ke cikin rigar takardar bayan gida ya ragu da ƙasa fiye da na yau da kullun rigar, kuma yana da tsabta da wartsakewa bayan amfani.Gilashin rigar na yau da kullun yana da babban abun ciki na ruwa, yana barin ɗanɗano da ɗanɗano ji.
1. Dubi rigar gindi
Rigar takarda bayan gida a kasuwa an raba shi zuwa nau'i biyu: ƙwararrun rigar takardar bayan gida tushe masana'anta wanda ya haɗa da ɓangaren litattafan almara na budurwa da takarda mara ƙura.Babban ingancin rigar bayan gida takarda ya kamata m zama hada da halitta fata-friendly budurwa ɓangaren litattafan almara itace, haɗe da high quality-PP fiber, don ƙirƙirar da gaske taushi da fata-friendly samfurin tushe.
2. Dubi iyawar haifuwa
Babban ingancin rigar takarda bayan gida yakamata ya iya goge 99.9% na ƙwayoyin cuta yadda yakamata.Abu mafi mahimmanci shi ne cewa hanyar da ake amfani da ita na rigar takarda bayan gida mai inganci ya kamata ta zama bakar fata ta jiki, wato ana kwashe kwayoyin cuta a kan takarda bayan an shafa, ba ta hanyar hanyoyin kashe kwayoyin cuta ba.Don haka, ba dole ba ne a ƙara samfurin takarda mai ɗorewa mai ɗorewa tare da ƙwayoyin cuta waɗanda ke damun ɓangarori masu zaman kansu kamar benzalkonium chloride.
3. Dubi lafiya lafiya
Ya kamata takardar bayan gida mai ɗorewa mai inganci ta wuce "gwajin mucosal na farji" da ƙasar ta tsara, kuma ƙimar PH ɗinta ba ta da ƙarfi, ta yadda za ta iya kula da fata mai laushi na masu zaman kansu yadda ya kamata.Ya dace a yi amfani da shi a cikin sirri a kowace rana da kuma lokacin haila da ciki.
4. Dubi ikon yin ruwa
Flushability ba kawai yana nufin cewa za'a iya bazuwa a cikin bayan gida ba, amma mafi mahimmanci, ana iya bazuwa a cikin magudanar ruwa.Sai kawai masana'anta na rigar takarda bayan gida da aka yi da katako na itacen budurwa na iya samun ikon rubewa a cikin magudanar ruwa.